Málefnaáherslur

Málefni ungs fólks
Efnahagsmál
Málefni aldraðra
Innviðauppbygging
Öll málefnaskrá XB

Upplýsingar

Utankjörfundarkosning
Hvar ertu á Kjörskrá?

Suðvestur

Kópavogur – kosningaskrifstofan er í Framsóknarsalnum að Bæjarlind 14-16. Síminn er 837 2486. Opið allan daginn, heitt á könnunni og allir velkomnir.

1. Willum Þór Þórsson, Kópavogi
2. Kristbjörg Þórisdóttir, Kópavogi
3. Linda Hrönn Þórisdóttir, Hafnarfirði
4. Páll Marís Pálsson, Kópavogi
5. María Júlía Rúnarsdóttir, Garðabæ

Reykjavík suður

Reykjavík – kosningaskrifstofa í Framsóknarhúsinu að Hverfisgötu 33. Síminn er 540 4300 og netfangið er haffi@framsokn.is. Opið allan daginn, heitt á könnunni og allir velkomnir. Kosningakaffi verður á Hótel Sögu frá kl. 14.00-18.00.

1. Lilja Dögg Alfreðsdóttir
2. Alex B. Stefánsson
3. Birgir Örn Guðjónsson
4. Björn Ívar Björnsson
5. Jóna Björg Sætran

Reykjavík norður

Reykjavík – kosningaskrifstofa í Framsóknarhúsinu að Hverfisgötu 33. Síminn er 540 4300 og netfangið er haffi@framsokn.is. Opið allan daginn, heitt á könnunni og allir velkomnir. Kosningakaffi verður á Hótel Sögu frá kl. 14.00-18.00.

1. Lárus Sigurður Lárusson
2. Kjartan Þór Ragnarsson
3. Tanja Rún Kristmannsdóttir
4. Ágúst Jóhannsson
5. Ingveldur Sæmundsdóttir

Norðvestur

1. Ásmundur Einar Daðason, Borgarnesi
2. Halla Signý Kristjánsdóttir, Bolungarvík
3. Stefán Vagn Stefánsson, Sauðárkróki
4. Lilja Rannveig Sigurgeirsdóttir, Uppsveitum Borgarbyggðar
5. Guðveig Eyglóardóttir, Borgarnesi

Norðaustur

Akureyri – kosningaaðstaðan er í Lionssalnum, Skipagötu 14 Akureyri, opið frá kl. 16.00-19.00. Heitt á könnunni og allir velkomnir.

Egilsstöðum – kosningaskrifstofan er í Austrasalnum Egilsstöðum og er opið frá kl. 17.00-20.00. Á kosningadaginn sjálfan höfum við svo opið frá klukkan 10.00-20.00 og allir velkomnir.

1. Þórunn Egilsdóttir, Vopnafirði
2. Líneik Anna Sævarsdóttir, Fáskrúðsfirði
3. Þórarinn Ingi Pétursson, Grýtubakkahreppi
4. Hjálmar Bogi Hafliðason, Norðurþingi
5. Jóhannes Gunnar Bjarnason, Akureyri

Suður

1. Sigurður Ingi Jóhannsson, Hrunamannahreppi
2. Silja Dögg Gunnarsdóttir, Reykjanesbæ
3. Ásgerður K. Gylfadóttir, Höfn í Hornafirði
4. Jóhann Friðrik Friðriksson, Reykjanesbæ
5. Sæbjörg Erlingsdóttir, Grindavík